MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOKETI TAREHE
20/01/2022 KATIKA OFISI YA MAENDELEO YA JAMII WILAYA

WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1. Joseph Swalala Mwenyekiti
2. Zacharia K.Awe Katibu

3. Sigisbert Rwezaula Mjumbe

4, Daudi Mashauri mjumbe
5. Dr Shani ] mjumbe
6. Caroline Kayombo mjumbe
7. Bernard Kadanga mshauri
AGENDA

1. Kufungua kikao

2. Kuthibitisha Agenda

3. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha Tarehe 18/10/2021
4, Kupitisha manunuzi mbambali

5. Mengineyo
6. Kufunga kikao

MUHT:HWK/PMU/2020/2021/22/06 KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua Kikao mnamo saa 07.39 mchana kwa kuwakaribisha wajumbe
waliohudhuria kikao cha kawaida cha Bodi ya zabuni kwa ajili ya kujadili na kufanya
maamuzi yaliyowasilishwa na Kiengo cha manunuzi.Aliwasihi wajumbe kupitia,kujadili na

sahihi kwa kufuata shera kanuni za manunuzi ya umma zilizopo

kufanya maamuzi
o kuanza kwa wakati.

kuwezesha kazi za utekelezaji wa maendeleo ya maendele

MUHT: HWK/ PMU2021/22/07 KUTHIBITISHA AGENDA
izipitia agenda silizowasilishwa mbele yao ambazo zilikuwa tano (5) na

Wajumbe wal .
walizipitisha kwa ajili ya kujadiliwa.

MUHT:HWK/PMU/2021/22/08 KUPITSHA MANUNUZI MBALIMBALI

CamScanner



6. UJENZI WA NYUMBA YA WATUMISHI ZAHANATI YA KALITU

Mwombaji alikuwa mwoja (1)
Makisio: 15,000,000

[ ]Jina la mzabuni Kiasi
| 1 | Josephat Waguna 14,910,000

B.aada ya kupitia Nukuu za bei za waombaiji, Taarifa ya kamati ya Tathmni na ushauri wa
kitengo cha manunuzi,Bodi ya zabuni ilimpitisha Fundi Josephat Waguna 14,910,000
kwa masharti ya kufanya majadiliano ya kupunguza bei kufikia Tsh 13,400,000.00

7. KUINISHINISHA KIBALI CHA KUTUMIKA KWA NJIA YA MANUNUZI YA
FORCE ACCOUNT KATIKA UJENZI WA JENGO LA HUDUMA YA DHRARURA
HOSIPTALI YA WILAYA NA NYUMBA YA WATUMISHI ZAHANATI YA KALITU.

Katibu aliwaeleza wajumbe kuwa katika mwongozo uliotolewa na Mamlaka ya udhibiti
wa manunuzi ya umma (PPRA) wa Mei,2020 Version:PPRA:GL/05/2020/FA clause No.
6.2.unataka Bodi ya Zabuni kuidhinish kibali cha kutumika kwa njia ya manunuzi ya
Force Account.Kufuatia Barua ya Katibu Mkuu TAMISEMI ya Tarehe 17/03/2022 yenye
Kumb Kumbu No.EA.81/290/061A iliyoruhusu kutumika kwa njia ya manunuzi ya Force
Account baada ya njia ya ushindani wa Kitaifa (NCT) kuwatumia wakandarasi
kuonekana kuwa na gharama kubwa. kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya amewahamisha
Wahandisi watatu toka Shule ya ufundi Mwadui na pia kuajiriwa kwa Mhandisi Innocent
Munuo kuongeza nguvu ya kusimamia miradi.Bodi ya zabuni imeridhia kutumika kwa
njia ya manunuzi ya Force account katika kutekeleza miradi ya wa Jengo la Huduma ya
Dharura kwa gharama ya Tshs 300,000,000/= na Jengo Nyuma ya Watumishi Zahanati
ya Kalitu kwa gharama ya Tsh 90,000,000/=

MUHT:HWK/PMU/2021/22/09 MENGINEYO:
Wajumbe walisisitisa Mwenyekiti na katibu kufuatilia kwa Mkurugenzi malipo ya
wajumbe Bodi ya zabuni kwa vikao ambayo havijalipwa.

MUHT:HWK/PMU/2020/2021/22/10 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti alifunga kikao saa 08.32 mchana kwa kuwashukuru wajumbe kwa michango

yao iIiyoyveza kgfanikisha kikao.Aidha amesitisita Secretarieti kuwasilisha utelezaji wa
Maamuzi ya Bodi ya zabuni katika Kikao kijacho.
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